CUF ina nafasi kubwa kushinda

Katibu Mkuu wa Chama cha Wananchi (CUF), Maalim Seif Sharif Hamad amesema upepo wa kisiasa Zanzibar unakivumia vyema chama hicho na matarajio ni kupatapa ushindi wa kishindo ambao haujawahi kutokea wa asilimia 80 katika uchaguzi mkuu wa mwezi Oktoba.

Katibu Mkuu wa CUF, Maalim Seif Sharif Hamad

Katibu Mkuu wa CUF, Maalim Seif Sharif Hamad

Maalim Seif amesema hayo jana alipokuwa akiwahutubia viongozi wa Wilaya na majimbo wa chama hicho huko Kiembesamaki, ambapo pia alitangaza timu itakayo kiongoza chama hicho kupata ushindi katika uchaguzi mkuu uliopangwa kufanyika Oktoba 25.

Maalim Seif amesema kwa namna wananchi wanavyokikubali chama hicho na namna kilivyojipanga na iwapo kila kiongozi na mwanachama atatekeleza majukumu yake bila ya kulalamika kitachukua idadi kubwa ya majimbo ya uchaguzi na kushinda nafasi ya Urais kwa kishindo.
“Mazingira yaliyopo Zanzibar ni mazuri sana kwa CUF kupata ushindi ambao haujawahi kutokea, hivyo kila mmoja wetu aongozwe na dhamira ya kuchukua nchi mwaka huu, na mara hii haibiwi mtu kura yoyote”, alisema Maalim Seif.

Alisema malengo ya CUF katika uchaguzi mkuu wa mwaka huu ni kuwa na idadi ya kutosha ya majimbo yatakayo kiwezesha kufanikisha kikamilifu mipango yake ya kuwaletea matumaini na maisha bora Wazanzibari chini ya Serikali ya Umoja wa Kitaifa.

Katika mkutano huo ambao umehudhuriwa na wagombea waliopitishwa na chama kwa upande wa Unguja, Maalim Seif amemtangaza Naibu Katibu Mkuu wa CUF Zanzibar, Nassor Ahmed Mazrui kuwa ndiye Meneja wa Kampeni za Urais wa Zanzibar, akisaidiwa na mshauri wake wa Mikakati, Mansour Yussuf Himid.
Aidha kwa upande wa Pemba, Maalim Seif alisema Mratibu wa kampeni hizo ni Mjumbe wa Baraza Kuu la Uongozi, Hamad Masoud Hamad akisaidiwa na Waziri wa Habari, Utamaduni, Utalii na Michezo, Said Ali Mbarouk.

Maalim Seif alisema Zanzibar hakuna hata jimbo moja ambalo chama hicho kinaweza kusema kwamba hakina matumaini ya kushinda na kwamba suala la kushinda au kutoshinda litategemea chama hicho kimejipanga vipi kuchukua ushindi.
Katibu Mkuu huyo wa CUF ameonya kuwa huu si wakati wa viongozi na wanachama kuvutana na wala si wakati wa kukumbatia ubinafsi kwa baadhi yao kupeana majukumu wasiyo yamudu kwa kwa kuzingatia urafiki au ujamaa.

Kaimu Naibu Katibu Mkuu, Ismail Jussa Ladhu alisema CUF katika uchaguzi mkuu wa mwaka huu CUF kitakuwa na kampeni ya aina yake kwa makusudi ya kuwathibitishia Wazanzibari na nchi nzima kuwa kweli kimejiandaa kuiongoza Zanzibar.

Jussa alisema Agosti 22 wagombea wote waliopitishwa na chama kugombea Uwakilishi watakwenda kuchukua fomu Tume ya Uchaguzi Zanzibar kwa sherehe kubwa ili kila mtu apate habari kuwa safari ya chama hicho kuiongoza Zanzibar na kutimiza matarajio yao i imezna rasmi.

“Siku hiyo wagombea wote wa Uwakilishi Zanzibar watakwenda kuchukua fomu, mwenye kupiga dufu, mwenye kupiga mbwa kachoka, mwenye kupiga rusha roho ni ruhusa kufanya sherehe hizo”, alisema Jussa.

Kaimu Naibu Katibu Mkuu huyo alisema kwa upande wa nafasi ya Urais wa Zanzibar, ambayo mgombea wake ni Maalim Seif Sharif Hamad atakwenda kuchukua fomu ya kuwania nafasi hiyo Agosti 23, ambapo pia chama hicho kimeandaa shamra shamra za aina yake.
Katika mkutano huo, Maalim Seif aliwakabidhi viongozi wa Wilaya na majimbo seti 40 za jezi kwa kila jimbo moja pamoja na mipira 120.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s